ความต้องการสิ่งอำนวยความสะดวกที่ดีกว่าที่สามารถใช้งานได้ตลอดทั้งปีนำไปสู่การพัฒนาพื้นผิวกีฬาสังเคราะห์หลายประเภทซึ่งหญ้าสังเคราะห์กลายเป็นหนึ่งในสนามกีฬาที่ได้รับการยอมรับอย่างกว้างขวาง การเพิ่มขึ้นอย่างมากของจำนวนสนามเทนนิสสนามหญ้าเทียมที่ติดตั้งเป็นหลักฐานของความนิยมของพื้นผิวที่มีผู้เล่นหลายคน
| ความสูงของเสาเข็ม | 10mm |
| สี | สีน้ำเงิน |
| อัตราตะเข็บ | 240 เข็ม / เมตร |
| วัด | 3/16 |
| ความหนาแน่น | 50400 turfs / ตรม |
| บรรจุภัณฑ์ | แพคเกจม้วน |
| ความกว้างม้วน | 2m / 4m |
| ความยาวม้วน | 25m |


ถาม: คุณเป็นผู้ผลิตหรือ บริษัท การค้า
A: เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะในหญ้าเทียมเราผลิตวัตถุดิบด้วยตัวเองและผลิตภัณฑ์ของเราเป็นที่นิยมทั่วทุกมุมโลก
ถาม: คุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณเป็นอย่างไร?
A: ผลิตภัณฑ์ของเราผ่านการทดสอบป้องกันรังสียูวี 3000h, RoHS ทดสอบ 5,000 ครั้งสวมใส่ทดสอบและสารหน่วงไฟทดสอบ
Q: สั่งซื้อปริมาณขั้นต่ำ?
A: 500 ตารางเมตร
ถาม: ระยะเวลารอคอยคืออะไร?
A: ตัวอย่างต้องการ 30 วันการผลิตมวลต้องการ 20 วัน
ถาม: คุณสามารถให้หญ้าเทียมกี่ชนิด?
เป็น: เราสามารถให้หญ้าเทียมสำหรับการจัดสวน, สนามหญ้าเทียมและกระเบื้องหญ้าของ
Q: พอร์ต FOB ของคุณ?
A: เซี่ยงไฮ้พอร์ต
ป้ายกำกับยอดนิยม: สนามหญ้าเทนนิสจีนผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานขายส่งราคาต้นทุน














