หญ้าเทียมสนามหญ้าสังเคราะห์ ถูกนำมาใช้ในกิจกรรมต่าง ๆ เพราะสามารถใช้พื้นดินตลอดทั้งปีโดยไม่เสื่อมประสิทธิภาพ การปรับปรุงและเปลี่ยนทดแทนหญ้าเทียมเป็นวิธีที่มีประสิทธิภาพในการถ่ายทอดพื้นที่และพร้อมใช้งานทันที ไม่ต้องรอให้หญ้างอกขึ้นอีกต่อไป
สนามหญ้าสังเคราะห์ จะไม่ตายจากความร้อนที่ร้อนจัดของฤดูร้อนหรือจากความหนาวเย็นเยือกเย็นของฤดูหนาว ผลิตภัณฑ์ หญ้าเทียม ในปัจจุบันสามารถจัดการกับองค์ประกอบต่าง ๆ รวมถึงฤดูร้อนที่ร้อนจัดโดยไม่ทำให้แห้งและตาย อายุการใช้งานโดยทั่วไปของผลิตภัณฑ์ในปัจจุบันคือ 8-10 ปี
หญ้าจริงไม่สามารถใช้งานได้เมื่อสภาพอากาศเลวร้ายลง ในทางกลับกันหญ้าเทียมสนามหญ้าสังเคราะห์ นั้นเหมาะสำหรับการใช้งานตลอดทั้งปี ดังนั้นนักกอล์ฟไม่จำเป็นต้องใส่ไม้กอล์ฟลงในที่เก็บ เราทุกคนรู้ว่าสนามกอล์ฟสามารถครอบคลุมพื้นที่หลายเอเคอร์ นี่เป็นฝันร้ายสำหรับการบำรุงรักษา! ด้วย หญ้าเทียม ไม่จำเป็นต้องลงทุนในการนั่งบนเครื่องตัดหญ้าเพื่อทำงานให้เสร็จ

คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
| เสาสูง / มม | 10/15 |
| สี | สีเขียว |
| วัด | 3/16" |
| ฝีเข็ม / m | 300 |
| ความหนาแน่น | 63000turfs / ตารางเมตร |
| การสนับสนุน | น้ำยางข้น PP + SBR |
| บรรจุภัณฑ์ | แพคเกจม้วน |
| ความกว้างม้วน | 2m / 4m |
| ความยาวม้วน | 25m |
| รักษา UV / ทนไฟ | ใช่ |
ข้อดีของผลิตภัณฑ์และการใช้งาน
เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
การระบายน้ำที่ดีเยี่ยม
ไม่มีหลุมหรือพื้นที่ที่ถูกสวมใส่
พื้นผิวที่อ่อนนุ่มและได้มาตรฐานภายใต้อุปกรณ์เล่น
การเข้าถึงสำหรับทุกคน
สภาพแวดล้อมการเล่นที่สะอาดขึ้น
ลดงานบำรุงรักษา
ลดค่าบำรุงรักษา
ความทนทานของวัสดุ
ความต้านทานต่อสภาพอากาศ
สุนทรีย์แห่งสุนทรียภาพด้วยรูปลักษณ์และความรู้สึกที่เป็นธรรมชาติ
ตัวเลือกการปรับแต่ง

แพคเกจและการจัดส่ง
บรรจุในม้วน: ความกว้าง 2 ม. หรือ 4 ม. สามารถกำหนดความยาวได้
เวลาส่ง: 15-20 วัน

ถาม: คุณเป็นผู้ผลิตหรือ บริษัท การค้า
A: เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะในหญ้าเทียมหญ้าสนามหญ้าสังเคราะห์เราผลิตวัตถุดิบด้วยตัวเองและผลิตภัณฑ์ของเราเป็นที่นิยมทั่วทุกมุมโลก
ถาม: คุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณเป็นอย่างไร?
A: ผลิตภัณฑ์ของเราผ่านการทดสอบป้องกันรังสียูวี 3000h, RoHS ทดสอบ 5,000 ครั้งสวมใส่ทดสอบและสารหน่วงไฟทดสอบ
Q: สั่งซื้อปริมาณขั้นต่ำ?
A: 500 ตารางเมตร
ถาม: ระยะเวลารอคอยคืออะไร?
A: ตัวอย่างต้องการ 30 วันการผลิตมวลต้องการ 20 วัน
ถาม: คุณสามารถให้หญ้าเทียมกี่ชนิด?
เป็น: เราสามารถให้หญ้าเทียมสำหรับการจัดสวน, กีฬาและกระเบื้องหญ้าของ
Q: พอร์ต FOB ของคุณ?
A: เซี่ยงไฮ้พอร์ต
ป้ายกำกับยอดนิยม: หญ้าเทียมสนามหญ้าสังเคราะห์สนามหญ้าจีนผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานขายส่งราคาต้นทุน














