เราเป็นโรงงานหญ้าเทียม professioanl กับเครื่องสนามหญ้า 6 เราสามารถควบคุมคุณภาพและค่าใช้จ่ายได้เป็นอย่างดีเพื่อให้เราสามารถให้หญ้า landscpaing คุณภาพดีที่สุดด้วยราคาที่แข่งขันจะช่วยให้คุณประหยัดเงินเป็นจำนวนมาก
รูปร่าง U คนจีนทำสนามหญ้าสังเคราะห์สำหรับสวนเป็นรายการยอดนิยมในปี 2018 ตัวอย่างฟรีจะมีให้กับคุณหากคุณต้องการ
| สี | 4 โทน |
| ความสูงของกอง | 35mm |
| อัตราการเย็บร้อย | 160 เย็บ / เมตร |
| วัด | 3/8 |
| ความหนาแน่น | เนื้อที่สนามหญ้า 1600 ตารางเมตร |
| บรรจุภัณฑ์ | roll package |
| ความกว้างม้วน | 2m / 4m |
| ความยาวม้วน | 25m |









ถาม: คุณเป็นผู้ผลิตหรือ บริษัท การค้าหรือไม่?
A: เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะในหญ้าเทียมเราผลิตวัตถุดิบด้วยตัวเองและผลิตภัณฑ์ของเราเป็นที่นิยมทั่วโลก
ถาม: คุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณดีแค่ไหน?
ตอบ: ผลิตภัณฑ์ของเราผ่านการทดสอบการป้องกันรังสี UV 3000h, การทดสอบ RoHS, การทดสอบการสึกหรอ 50000 ครั้งและการทดสอบสารหน่วงไฟ
Q: ใบสั่งซื้อปริมาณขั้นต่ำหรือไม่?
A: 500 ตารางเมตร
ถาม: เวลาในการรอคอยคืออะไร?
ตอบ: ตัวอย่างต้องใช้เวลา 30 วันการผลิตจำนวนมากต้องใช้เวลา 20 วัน
ถาม: คุณสามารถให้หญ้าเทียมได้กี่ชนิด?
ตอบ: เราสามารถให้บริการสนามหญ้าเทียมสำหรับกีฬาสนามหญ้าและหญ้าเทียม
Q: พอร์ต FOB ของคุณคืออะไร?
A: ท่าเรือเซี่ยงไฮ้
ป้ายกำกับยอดนิยม: หญ้าสังเคราะห์สำหรับสวน, จีน, ผู้ผลิต, โรงงานผู้ผลิต, โรงงาน, ขายส่ง, ราคา, ค่าใช้จ่าย














