สามารถเพิ่มมูลค่าให้กับบ้านของคุณด้วยการปรับปรุงสุนทรียศาสตร์ของสวนด้วยหญ้าเทียม สนามหญ้าสังเคราะห์สมัยใหม่สำหรับสวนมีความก้าวหน้ามากจนบทความหนึ่งกล่าวถึงสนามหญ้าปลอมเป็น "แทบจะแยกไม่ออกจากหญ้าเมื่อมองจากระยะไกล" เรามีวิธีการปูพื้นที่เหนือกว่าสำหรับการใช้งานที่หลากหลาย
| ความสูงของกอง | 25mm |
| สี | สีเขียว |
| ตะเข็บ | 120 / m |
| วัด | 3/8 นิ้ว |
| ความหนาแน่น | 12600 |
| บรรจุภัณฑ์ | roll package |
| ความกว้างม้วน | 2m / 4m |
| ความยาวม้วน | 25m |









ถาม: คุณเป็นผู้ผลิตหรือ บริษัท การค้าหรือไม่?
A: เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะในหญ้าเทียมเราผลิตวัตถุดิบด้วยตัวเองและผลิตภัณฑ์ของเราเป็นที่นิยมทั่วโลก
ถาม: คุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณดีแค่ไหน?
ตอบ: ผลิตภัณฑ์ของเราผ่านการทดสอบการป้องกันรังสี UV 3000h, การทดสอบ RoHS, การทดสอบการสึกหรอ 5000 ครั้งและการทดสอบสารหน่วงไฟ
Q: ใบสั่งซื้อปริมาณขั้นต่ำหรือไม่?
A: 500 ตารางเมตร
ถาม: เวลาในการรอคอยคืออะไร?
ตอบ: ตัวอย่างต้องใช้เวลา 30 วันการผลิตจำนวนมากต้องใช้เวลา 20 วัน
ถาม: คุณสามารถให้หญ้าสังเคราะห์ได้กี่ชนิด?
ตอบ: เราสามารถจัดหาหญ้าเทียมสำหรับสวนกีฬาและหญ้าเทียม
Q: พอร์ต FOB ของคุณคืออะไร?
A: ท่าเรือเซี่ยงไฮ้
ป้ายกำกับยอดนิยม: หญ้าเทียมสำหรับสวน, จีน, ผู้ผลิต, โรงงานผู้ผลิต, โรงงาน, ขายส่ง, ราคา, ค่าใช้จ่าย













