สนามหญ้าด้านหน้าหญ้าเทียมสำหรับตกแต่งบ้าน JiangSen ให้สนามหญ้าสังเคราะห์คุณภาพดีที่สุดสำหรับคุณเปรียบเทียบกับหญ้าธรรมชาติสนามหญ้าเทียมสามารถมีอายุการใช้งานที่ยาวนานกว่าโดยไม่ต้องใช้น้ำและการดูแลเป็นพิเศษ นอกจากนี้ด้วยเส้นด้ายที่เขียวชอุ่มตลอดปีและทนทานมันจะช่วยให้บ้านของคุณมากขึ้นและสวยงามมากขึ้น
| สี | 4 |
| ความสูงของเสาเข็ม | 50mm |
| วัด | 3/8 |
| อัตราตะเข็บ | 180 |
| ความหนาแน่น | 18900 |
| บรรจุภัณฑ์ | แพคเกจม้วน |
| ความกว้างม้วน | 2m / 4m |
| ความยาวม้วน | 25m |









ถาม: คุณเป็นผู้ผลิตหรือ บริษัท การค้า
A: เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะในหญ้าเทียมเราผลิตวัตถุดิบด้วยตัวเองและผลิตภัณฑ์ของเราเป็นที่นิยมทั่วทุกมุมโลก
ถาม: คุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณเป็นอย่างไร?
A: ผลิตภัณฑ์ของเราผ่านการทดสอบป้องกันรังสียูวี 3000h, RoHS ทดสอบ 5,000 ครั้งสวมใส่ทดสอบและสารหน่วงไฟทดสอบ
Q: สั่งซื้อปริมาณขั้นต่ำ?
A: 500 ตารางเมตร
ถาม: ระยะเวลารอคอยคืออะไร?
A: ตัวอย่างต้องการ 30 วันการผลิตมวลต้องการ 20 วัน
ถาม: คุณสามารถให้หญ้าเทียมกี่ชนิด?
A: เราสามารถให้หญ้าเทียมสำหรับการจัดสวนหญ้าเทียมด้านหน้าสนามหญ้าและกระเบื้องหญ้า
Q: พอร์ต FOB ของคุณ?
A: เซี่ยงไฮ้พอร์ต
ป้ายกำกับยอดนิยม: หญ้าหน้าหญ้าเทียมจีนผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานขายส่งราคาต้นทุน














