หญ้าเทียมกำลังเป็นที่นิยมมากขึ้นสำหรับการใช้สนามฟุตบอล จีนที่มีคุณภาพดีเหล่านี้ทำสี 50mm สีคงทนหญ้า fadeless ปลอมสำหรับสนามฟุตบอล หากคุณต้องการตัวอย่างเพื่อยืนยันคุณภาพเราสามารถให้ตัวอย่างฟรีให้กับคุณ
| สี | สีเขียว |
| ความสูงของเสาเข็ม | 50mm |
| วัด | 5/8 |
| อัตราตะเข็บ | 160 |
| ความหนาแน่น | 10080 |
| บรรจุภัณฑ์ | แพคเกจม้วน |
| ความกว้างม้วน | 2m / 4m |
| ความยาวม้วน | 25m |









ถาม: คุณเป็นผู้ผลิตหรือ บริษัท การค้า
A: เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะในหญ้าเทียมเราผลิตวัตถุดิบด้วยตัวเองและผลิตภัณฑ์ของเราเป็นที่นิยมทั่วทุกมุมโลก
ถาม: คุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณเป็นอย่างไร?
A: ผลิตภัณฑ์ของเราผ่านการทดสอบป้องกันรังสียูวี 3000h, RoHS ทดสอบ 50000 ครั้งสวมใส่ทดสอบและสารหน่วงไฟทดสอบ
Q: สั่งซื้อปริมาณขั้นต่ำ?
A: 500 ตารางเมตร
ถาม: ระยะเวลารอคอยคืออะไร?
A: ตัวอย่างต้องการ 30 วันการผลิตมวลต้องการ 20 วัน
ถาม: คุณสามารถให้หญ้าเทียมกี่ชนิด?
เป็น: เราสามารถให้หญ้าเทียมปลอมสำหรับการจัดสวน, กีฬาและกระเบื้องหญ้าของ
Q: พอร์ต FOB ของคุณ?
A: เซี่ยงไฮ้พอร์ต
ป้ายกำกับยอดนิยม: หญ้าเทียมปลอมจีนผู้ผลิตผู้จำหน่ายโรงงานขายส่งราคาต้นทุน














