หญ้าเทียมฟุตเทียม ![]() ฟุตบอลเป็นหนึ่งในกีฬายอดนิยมนอกเหนือจากทักษะของผู้เล่นคุณภาพของสนามหญ้ายังมีผลต่อประสิทธิภาพของผู้เล่น ที่มีคุณภาพสูง Jiangsen เทียมหญ้าฟุตซอลสามารถช่วยได้มากด้วยเส้นด้ายอ่อนและสวมใส่ได้ดี |
| สี | สีเขียว |
| ความสูงของกอง | 50mm |
| วัด | 5/8 นิ้ว |
| อัตราการเย็บร้อย | 160 เย็บ / เมตร |
| ความหนาแน่น | 10080 สนามหญ้า / ตารางเมตร |
| บรรจุภัณฑ์ | roll package |
| ความกว้างม้วน | 2m / 4m |
| ความยาวม้วน | 25m |








ถาม: คุณเป็นผู้ผลิตหรือ บริษัท การค้าหรือไม่?
A: เราเป็นผู้ผลิตเฉพาะในหญ้าเทียมเราผลิตวัตถุดิบด้วยตัวเองและผลิตภัณฑ์ของเราเป็นที่นิยมทั่วโลก
ถาม: คุณภาพของผลิตภัณฑ์ของคุณดีแค่ไหน?
ตอบ: ผลิตภัณฑ์ของเราผ่านการทดสอบการป้องกันรังสี UV 3000h, การทดสอบ RoHS, การทดสอบการสึกหรอ 50000 ครั้งและการทดสอบสารหน่วงไฟ
Q: ใบสั่งซื้อปริมาณขั้นต่ำหรือไม่?
A: 500 ตารางเมตร
ถาม: เวลาในการรอคอยคืออะไร?
ตอบ: ตัวอย่างต้องใช้เวลา 30 วันการผลิตจำนวนมากต้องใช้เวลา 20 วัน
ถาม: คุณสามารถให้หญ้าเทียมได้กี่ชนิด?
ตอบ: เราสามารถจัดหาหญ้าเทียมสำหรับจัดสวนหญ้าเทียมและหญ้าเทียม
Q: พอร์ต FOB ของคุณคืออะไร?
A: ท่าเรือเซี่ยงไฮ้
ป้ายกำกับยอดนิยม: Futsal หญ้าเทียม, จีน, ผู้ผลิต, ผู้จัดจำหน่าย, โรงงาน, ขายส่ง, ราคา, ค่าใช้จ่าย















