หญ้าเทียม ภูมิทัศน์และสันทนาการ
ถ้าคุณรักหญ้า แต่ไม่ต้องการความยุ่งเหยิงโคลนและการบำรุงรักษาหญ้าเทียมที่ใช้ในสวนมีหญ้าที่สมบูรณ์แบบสำหรับคุณ
กรวดและการปูอาจใช้งานได้จริง แต่มีเพียงหญ้าเทียมโดยตรงเท่านั้นที่มอบสนามหญ้าที่สมบูรณ์แบบให้กับคุณ - พื้นผิวที่ดูแลได้ง่ายพร้อมความนุ่มนวลเด้งและสีของหญ้าจริง!
เด็กและสัตว์เลี้ยงสามารถเล่นกับมัน คุณสามารถนั่งข้างนอกอาบแดดและเพลิดเพลินไปกับรูปลักษณ์ที่สวยงามของมันในทุกสภาพอากาศ - มันไม่สำคัญว่าเราจะอยู่ท่ามกลางมนต์สะกดที่แห้งแล้งร้อนหรือฤดูร้อนชื้นอย่างที่เรามีในปีนี้
แอพลิเคชันหญ้าเทียมสำหรับสวนได้อย่างสมบูรณ์แบบสร้างพื้นที่สนุกสำหรับเด็กที่จะรักความนุ่มนวลและลักษณะที่น่าตื่นตาตื่นใจ
ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับสภาพอากาศของเราหญ้าเทียมของเรายังคงความสวยงามตลอด 365 วันต่อปีด้วยการบำรุงรักษาขั้นต่ำ!

คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
| เสาสูง / มม | 30 |
| วัด | 3/8" |
| ฝีเข็ม / m | 140 |
| ความหนาแน่น | 14700 |
| การสนับสนุน | ผ้า PP + Net + SBR latex |
| สี | สีเขียว |
| รูปร่างไฟเบอร์ | ต้นกำเนิดรูปร่าง |
| ช่วงชีวิต | 8-10 ปี |
| ความกว้างม้วน | 2m หรือ 4m หรือกำหนดเอง |
| ความยาวม้วน | 25m หรือกำหนดเอง |
ข้อดีของผลิตภัณฑ์และการใช้งาน
ไม่มีการรดน้ำอีกต่อไป
ประหยัดต้นทุนระยะสั้นและระยะยาวอย่างมีนัยสำคัญ
ไม่มีการบำรุงรักษาที่ครบถ้วนสมบูรณ์สำหรับหญ้าสังเคราะห์ของเรา
หญ้าเทียมของเรามีสีเขียวและเป็นระเบียบอยู่เสมอ
ไม่มีการตัดอีกต่อไป
ไม่มีปุ๋ยและยาฆ่าแมลงอีกต่อไป
ไม่ต้องใช้ไฟฟ้าในการขับปั๊มน้ำอีกต่อไป
ไม่มีต้นปาล์มที่เน่าเปื่อยซึ่งวางอยู่ถัดจากสปริงเกลอร์สนามหญ้า

แพคเกจและการจัดส่ง
บรรจุในม้วน: ความกว้าง 2 ม. หรือ 4 ม. สามารถกำหนดความยาวได้
เวลาส่ง: 15-20 วัน
ป้ายกำกับยอดนิยม: สนามหญ้าเทียม














